CHIFU ABDALLAH SUBE ACHUKUA FOMU KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA SHINYANGA MJINI KUPITIA CHAMA CHA DEMOKRASIA MAKINI | MALUNDE 1 BLOG

Friday, August 14, 2020

CHIFU ABDALLAH SUBE ACHUKUA FOMU KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA SHINYANGA MJINI KUPITIA CHAMA CHA DEMOKRASIA MAKINI

  Malunde       Friday, August 14, 2020

Abdallah Issa Sube maarufu 'Chifu Abdallah Sube' (kulia) akichukua Fomu ya kugombea   Ubunge Jimbo la Shinyanga Mjini kupitia Chama cha Demokrasia Makini Agosti 13,2020 kutoka kwa Msimamizi uchaguzi Jimbo la Shinyanga Mjini Geoffrey Mwangulumbi (kushoto).Zoezi la kuchukua fomu kwa nafasi ya ubunge na udiwani limeanza tarehe Agosti 12,2020.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post