WANACHAMA 49 WA CCM WAREJESHA FOMU JIMBO LA RORYA...YUMO LAMECK AIRO | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, July 18, 2020

WANACHAMA 49 WA CCM WAREJESHA FOMU JIMBO LA RORYA...YUMO LAMECK AIRO

  Malunde       Saturday, July 18, 2020


Lameck Airo akirudisha fomu kugombea Ubunge jimbo la Rorya kupitia CCM
 Irene Makongo akirudisha fomu kugombea Ubunge Jimbo la Rorya kupitia CCM
Maina Owino akirudisha fomu kugombea Ubunge jimbo la Rorya kupitia CCM
**
Na Dinna Maningo - Malunde 1 blog Rorya
Wanachama 48 wa CCM  kati ya 52 waliochukua fomu za kuomba kugombea Ubunge Jimbo la Rorya mkoani Mara akiwemo Mbunge aliyemaliza muda wake Lameck Airo na  wamerudisha fomu.

Akizungumza na Malunde 1 Blog, Katibu wa Chama cha Mapinduzi (CCM) wilaya ya Rorya mkoa wa Mara Avelin Ngwada aliwataja waliochukua fomu kuwa ni George Kasinga,Hamza Waritu,Irene Makongoro,Peter Sarungi,Evans Rubara,Mahamba Ihonde,Kichere Mwita,Joseph Bura,Charles Ochai,Sospeter Omollo,Robert Alila,Dk.Janes Otieno,Msafiri Marwa.

Wengine ni Chacha Wambura,Timon Saronge ,Francis Olwero,Nicodemus Agweyo,Mwl.Ezekiah Olwoch,Edwano Ngoita,Leonard Otuoma,Mussa Okero,Julius Nyahongo, Frey Edward,Hamis Christopher,Col.Cleophace Mathoro,Fredrick Magadi,Christopher Sanya.

Ngwada aliwataja wengine kuwa ni Jafari Chege,Kenedy Ojuang, Zephania Migire,Nicholaus Omollo,Wambura Mirumbe,Eng.Nchama Cliford,David Wembe,Titus Jumanne ,Adv.Hamis Matiko,Miriam Odemba,Juvenalis Motete,Maganya Abdul,Obuya Matiku,Paul Bosco,Hamis Marandi,Olima Aloyce,Maina Owino,Prof.Johannes Monyo,Fabian Jamhuri,Philip Apiyo ,Naftal Phillip,Dr.Deogratius Magongwe na Dady Igogo.

Ngwada alisema kuwa zoezi hilo limefanyika vyema na kwamba imebaki kazi ya vikao vya maamuzi vitakavyopiga kura nakisha mshindi atapatikana ambaye atagombea Ubunge katika Jimbo hilo.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post