KADA WA CCM OTHMAN DUNGA ARUDISHA FOMU KUGOMBEA UBUNGE KONDOA MJINI | MALUNDE 1 BLOG

Friday, July 17, 2020

KADA WA CCM OTHMAN DUNGA ARUDISHA FOMU KUGOMBEA UBUNGE KONDOA MJINI

  Malunde       Friday, July 17, 2020


Kada wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Othman Dunga (mwenye suti nyeusi akirudisha fomu kuomba ridhaa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kugombea Ubunge Jimbo la Kondoa Mjini mkoani Dodoma leo Ijumaa Julai 17,2020.
Kada wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Othman Dunga (mwenye suti nyeusi akionesha fomu kuomba ridhaa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kugombea Ubunge Jimbo la Kondoa kabla ya kuirudisha leo
Kada wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Othman Dunga (mwenye suti nyeusi akirudisha fomu kuomba ridhaa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kugombea Ubunge Jimbo la Kondoa Mjini leo Ijumaa Julai 17,2020
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post