MWENYEKITI TUME YA UCHAGUZI AFUNGUA KIKAO KAZI NA WASIMAMIZI WA UCHAGUZI NCHINI | MALUNDE 1 BLOG

Friday, July 24, 2020

MWENYEKITI TUME YA UCHAGUZI AFUNGUA KIKAO KAZI NA WASIMAMIZI WA UCHAGUZI NCHINI

  Malunde       Friday, July 24, 2020
Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC), Mh. Jaji  Rufaa (Mst), Semistocles Kaijage akizungumza wakati wa ufunguzi wa kikao kazi na Wasimamizi wa Uchaguzi kilichofanyika leo Julai 24,2020 Jijini  Dodoma. Wasimamizi hao ni kutoka Halmashauri zote za Tanzania Bara. (Picha na NEC).
Wasimamizi wa Uchaguzi Mkuu wa mwaka 2020 wakimsikiliza  Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC), Mh. Jaji Rufaa (Mst), Semistocles Kaijage (hayupo pichani) wakati wa ufunguzi wa kikao kazi cha wasimamizi wa uchaguzi nchini, iliyofanyika Jijini Dodoma leo Julai 24,2020 . (Picha na NEC)


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post