JOSEPHAT MWAGALA ARUDISHA FOMU KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA MUFINDI KUSINI | MALUNDE 1 BLOG

Friday, July 17, 2020

JOSEPHAT MWAGALA ARUDISHA FOMU KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA MUFINDI KUSINI

  Malunde       Friday, July 17, 2020


Kada wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Ndg. Josephat Mwagala (kushoto) leo Julai 17 amefika katika Ofisi za CCM Wilaya ya Mufindi na kumkabidhi Katibu wa CCM wilaya ya Mufindi, Ndg James Mgego Fomu za kuomba ridhaa ya kuteuliwa kugombea Ubunge katika jimbo la Mufindi Kusini kupitia Chama Cha Mapinduzi CCM.
Mwagala amefika ofisi za CCM akiwa ameambatana na mkewe. Picha na Zuhura Zukheyr, Iringa
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post