MWANDISHI WA HABARI MARCO MIPAWA 'NG'WANA NGOLELWA' AJITOSA UBUNGE MSALALA | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, July 16, 2020

MWANDISHI WA HABARI MARCO MIPAWA 'NG'WANA NGOLELWA' AJITOSA UBUNGE MSALALA

  Malunde       Thursday, July 16, 2020

Msimamizi wa Uhuru Media Group (UMG) Mkoa wa Shinyanga Marco Mipawa 'Ng’wanangolelwa' leo Julai 16,2020 amechukua fomu ya kuomba ridhaa ya kugombea Ubunge wa Jimbo la Msalala mkoa wa Shinyanga.
Kushoto ni Katibu wa CCM wilaya ya Kahama Emanuel Lameck Mbamange akimkabidhi Mwandishi wa Habari Marco Mipawa Ng’wanangolelwa fomu ya kuomba ridhaa ya kugombea ubunge wa Jimbo la Msalala
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post