MBOGO MINING, WAFANYAKAZI WAOMBOLEZA KIFO CHA RAIS MSTAAFU BENJAMIN MKAPA | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, July 25, 2020

MBOGO MINING, WAFANYAKAZI WAOMBOLEZA KIFO CHA RAIS MSTAAFU BENJAMIN MKAPA

  Malunde       Saturday, July 25, 2020
Mkurugenzi Mtendaji, na Wafanyakazi wa Makampuni ya Mbogo  Mining na Nile Complex Plaza Limited wanatoa pole kwa  Familia na Watanzania Wote, katika Maombolezo ya kifo cha  Rais Mstaafu wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania Awamu  ya Tatu. Mh. Benjamin W. Mkapa. 


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post