MANYAMA ACHUKUA FOMU KUGOMBEA UBUNGE SHINYANGA MJINI | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, July 14, 2020

MANYAMA ACHUKUA FOMU KUGOMBEA UBUNGE SHINYANGA MJINI

  Malunde       Tuesday, July 14, 2020


Katibu wa CCM wilaya ya Shinyanga Mjini, Agnes Bashemu (kushoto) akimkabidhi fomu ya kuomba kugombea Ubunge Jimbo la Shinyanga Mjini, Jonathan Manyama Kifunda leo Julai 14,2020 katika ofisi za CCM wilaya ya Shinyanga Mjini
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post