MHANDISI MALUNDE AJITOSA KUWANIA UBUNGE JIMBO LA SOLWA KUPITIA CCM | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, July 14, 2020

MHANDISI MALUNDE AJITOSA KUWANIA UBUNGE JIMBO LA SOLWA KUPITIA CCM

  Malunde       Tuesday, July 14, 2020


Eng. Sebastian Malunde akionesha fomu ya kuomba ridhaa kugombea ubunge Jimbo la Solwa kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) baada ya kuchukua katika ofisi za CCM wilaya ya Shinyanga Vijijini.

Na Kadama Malunde - Malunde 1 blog
Mhandisi Sebastian Malunde amechukua na kurudisha fomu ya kuomba ridhaa kugombea ubunge Jimbo la Solwa kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM).

Mhandisi Sebastian Malunde ambaye ni mkazi wa kata ya Tinde wilaya ya Shinyanga amechukua fomu leo Jumanne Julai 14,2020 majira ya saa mbili na nusu asubuhi na kurudisha fomu majira ya saa nane mchana katika ofisi za CCM wilaya ya Shinyanga Vijijini.
Eng. Sebastian Malunde akisaini kitabu wakati akirudisha fomu ya kuomba ridhaa kugombea ubunge Jimbo la Solwa kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) baada ya kuchukua katika ofisi za CCM wilaya ya Shinyanga Vijijini.
Eng. Sebastian Malunde akirudisha fomu ya kuomba ridhaa kugombea ubunge Jimbo la Solwa kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) kwa Katibu wa CCM wilaya ya Shinyanga Vijijini, Ernestina Richard
Eng. Sebastian Malunde akirudisha fomu ya kuomba ridhaa kugombea ubunge Jimbo la Solwa kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) kwa Katibu wa CCM wilaya ya Shinyanga Vijijini, Ernestina Richard.
Picha zote na Kadama Malunde - Malunde 1 blog
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post