ALIYEKUWA MKUU WA MKOA WA TABORA AGGREY MWANRI ACHUKUA FOMU YA KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA SIHA | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, July 14, 2020

ALIYEKUWA MKUU WA MKOA WA TABORA AGGREY MWANRI ACHUKUA FOMU YA KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA SIHA

  Malunde       Tuesday, July 14, 2020

Mbunge wa zamani wa jimbo la Siha,na mkuu wa mkoa mstaafu wa Tabora Aggrey Mwanri amechukua fomu ya ubunge wa jimbo la Siha Mkoani Kilimanjaro kupitia chama  cha Mapinduzi - CCM.


Mwanri amekabidhiwa fomu na Katibu wa CCM Wilaya ya Siha Mwanaidi Mbisha katika Ofisi za CCM Wilaya.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post