LEAH KOMANYA AJITOSA KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA MEATU | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, July 16, 2020

LEAH KOMANYA AJITOSA KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA MEATU

  Malunde       Thursday, July 16, 2020

Aliyekuwa Mbunge wa  Viti Maalum Meatu, Leah Komanya amechukua fomu ya kuomba ridhaa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kugombea nafasi ya Ubunge Jimbo la Meatu mkoani Simuyu. Kushoto ni Katibu wa CCM wilaya ya Meatu, Dotto Mazuri akimkabidhi fomu Leah Komanya lJulai 15,2020.
Aliyekuwa Mbunge wa  Viti Maalum Meatu, Leah Komanya akichukua fomu ya kuomba ridhaa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kugombea nafasi ya Ubunge Jimbo la Meatu mkoani Simuyu.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post