BANDORA SALUM MIRAMBO ARUDISHA FOMU YA KUWANIA UBUNGE SHINYANGA MJINI | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, July 16, 2020

BANDORA SALUM MIRAMBO ARUDISHA FOMU YA KUWANIA UBUNGE SHINYANGA MJINI

  Malunde       Thursday, July 16, 2020

Kada wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Bandora Salum Mirambo amerudisha fomu ya kuomba ridhaa Chama Cha Mapinduzi kugombea Ubunge Jimbo la Shinyanga Mjini kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) leo Julai 16,2020 majira ya saa 6 na robo mchana katika ofisi za CCM wilaya ya Shinyanga Mjini.

Bandora Salum Mirambo ambaye ni Mfanyabiashara mkazi wa Ngokolo Manispaa ya Shinyanga alichukua fomu ya kuomba ridhaa Chama Cha Mapinduzi kugombea Ubunge Jimbo la Shinyanga Mjini kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) Julai 14,2020.
Bandora Salum Mirambo akirudisha fomu ya kuomba ridhaa Chama Cha Mapinduzi kugombea Ubunge Jimbo la Shinyanga Mjini kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) kwa Katibu wa CCM wilaya ya Shinyanga Mjini, Agnes Bashemu (kushoto). Picha zote na Kadama Malunde - Malunde 1 blog
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post