MUUZA MAJI ANG'OLEWA JINO BAADA YA KUMTUMIA SMS YA MAHABA BINTI WA JIRANI YAKE | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, May 13, 2020

MUUZA MAJI ANG'OLEWA JINO BAADA YA KUMTUMIA SMS YA MAHABA BINTI WA JIRANI YAKE

  Malunde       Wednesday, May 13, 2020


Mahakama ya Mombasa

Taarifa kutoka Mahakama ya Mombasa nchini Kenya, zinaripoti kuwa jamaa mmoja aliyejulikana kwa jina la Maurice Ochieng, ameachiwa kwa dhamana baada ya kumshambulia jirani yake na kumng'oa jino.

Maurice Ochieng amefanya kisa hicho, baada ya jirani yake huyo ambaye ni muuza maji aitwaye Harrison Charo, kumtumia ujumbe wa kimahaba binti yake.

Kisa hicho kimetokea siku ya Jumapili Mei 10, 2020 na inasemekana Maurice Ochieng, alikutana na kumshambulia Harrison Charo kwenye shughuli zake za biashara ya maji huku akitaka kujua kwanini alimtumia meseji za mapenzi mtoto wake.

Hata hivyo mtuhumiwa Ochieng alikana madai hayo na kuachiliwa kwa dhamana ya Tsh Milioni 2 na kesi hiyo itasikilizwa tena siku ya Ijumaa Mei 15,2020.

Chanzo Tuko News, Kenya
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post