KADA WA CHADEMA MDUDE NYAGALI "MDUDE CHADEMA" AKAMATWA KWA DAWA ZA KULEVYA | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, May 13, 2020

KADA WA CHADEMA MDUDE NYAGALI "MDUDE CHADEMA" AKAMATWA KWA DAWA ZA KULEVYA

  Malunde       Wednesday, May 13, 2020

Jeshi la Polisi Mkoa wa Mbeya linamshikilia Mpaluka Nyagali Mdude (32) ambaye ni Kada wa CHADEMA Maarufu kwa jina la Mdude Chadema Mkazi wa Itezi Jijini Mbeya kwa tuhuma za kupatikana na Unga unaodhaniwa ni dawa za kulevya Aina ya Heroin.




Akizungumza na vyombo vya habari leo Jumatano May 13, 2020, Kamanda wa Jeshi la Polisi Mkoa wa Mbeya  Ulirich O. Matei amesema mtuhumiwa alikamatwa  May.10.2020 Jioni katika msako ulioyofanyika maeneo ya Kadege Stendi, kata ya Forest, Tarafa ya Sisimba, Jijini Mbeya. 



Aidha, RPC Matei amesema mtuhumiwa huyo anakabiliwa na kosa jingine la Uchochezi na upelelezi wa shauri hilo bado unaendelea.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post