MWANDISHI WA HABARI ASIMAMISHWA KAZI ZANZIBAR BAADA YA KUTOA TAARIFA ZA MGONJWA WA CORONA BILA RIDHAA YA MHUSIKA | MALUNDE 1 BLOG

Monday, April 20, 2020

MWANDISHI WA HABARI ASIMAMISHWA KAZI ZANZIBAR BAADA YA KUTOA TAARIFA ZA MGONJWA WA CORONA BILA RIDHAA YA MHUSIKA

  Malunde       Monday, April 20, 2020





Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post