ULEGA: MARUFUKU KUFUNGA MINADA KISA CORONA | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, March 29, 2020

ULEGA: MARUFUKU KUFUNGA MINADA KISA CORONA

  Malunde       Sunday, March 29, 2020
Naibu Waziri wa Mifugo na Uvuvi Mhe. Abdallah Ulega ametembelea mnada wa mifugo wa Pugu na soko la samaki ferry jijini Dar es Salaam na kutoa agizo la serikali kwa wakurugenzi wote nchini kutofunga minada ya mifugo na samaki kwa sababu ya maambukizi ya virusi vya corona vinavyosababisha ugonjwa wa Covid – 19, badala yake amewataka kushirikiana na watalaamu wa afya ili kuhakikisha shughuli zinazofanywa katika minada hiyo zinafanywa kwa tahadhari ikiwemo ya watu kunawa mikono wakati wa kuingia na kutoka katika minada hiyo kwa kutumia maji tiririka yenye dawa.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post