RAIS MAGUFULI : UCHAGUZI MKUU WA TANZANIA 2020 HAUTAAHIRISHWA LICHA YA KUWEPO KWA CORONA | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, March 26, 2020

RAIS MAGUFULI : UCHAGUZI MKUU WA TANZANIA 2020 HAUTAAHIRISHWA LICHA YA KUWEPO KWA CORONA

  Malunde       Thursday, March 26, 2020

Rais John Magufuli amesema uchaguzi mkuu uliopangwa kufanyika Oktoba mwaka huu hautaahirishwa licha ya kuwepo kwa mlipuko wa virusi vya corona.

Rais Magufuli ameyasema hayo leo Machi 26,2020 Ikulu ya Chamwino, Dodoma wakati akipokea ripoti ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG) na ripoti ya Takukuru. 

Amesema baadhi ya watu wamekuwa wakifikiri kwamba kazi hazifanyiki na hakuna kukutana kwa sababu ya corona. Amesema hata nchi zilizoathirika zaidi na virusi hivyo, bado mabunge yao yanakutana kama kawaida. 

"Na uchaguzi tutafanya, wapo wanaofikiri kwamba tutaahirisha, nani anataka kukaa kwenye maofisi haya muda wote huo," amesema Rais Magufuli wakati akizungumza kwenye hafla ya kupokea ripoti hizo",amesema. 

"Kazi lazima iendelee kufanyika na uchaguzi tutafanya tu, wapo wengine wanafikiri nitaahirisha, ni nani anataka kukaa kwenye maofisi haya muda wote huu", ameongeza Rais Magufuli.

"Hatujazuiliwa kukutana, leo nimesoma gazeti moja linasema 'Madiwani wafanya kikao cha Madiwani', sijui alifikiri vikao vya madiwani vimezuiliwa kwa sababu ya Corona?. Sisi tunaendelea kukutana katika mikutano hii ya kawaida na hata Bunge ndiyo maana linaendelea", amesema Rais Magufuli.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post