MATUKIO YA ZIARA YA KIMASOMO YA WASHINDI WA SHINDANO LA CMSA KWA VYUO VIKUU NA TAASISI ZA ELIMU YA JUU | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, March 29, 2020

MATUKIO YA ZIARA YA KIMASOMO YA WASHINDI WA SHINDANO LA CMSA KWA VYUO VIKUU NA TAASISI ZA ELIMU YA JUU

  Malunde       Sunday, March 29, 2020


Afisa Mtendaji Mkuu wa Mamlaka ya Masoko na Mitaji ya Dhamana (CMSA) Nicodemus Mkama akizungumza na wanafunzi (hawapo pichani) wakati wa ziara ya mafunzo ya washindi wa shindano la vyuo vikuu na Taasisi za Elimu ya Juu kwa mwaka 2019 linaloendeshwa na CMSA.


Baadhi ya washindi wa Shindano linaloendeshwa na CMSA kwa vyuo vikuu na Taasisi za Elimu ya Juu kwa mwaka 2019.
Watendaji wa Mamlaka ya Masoko ya Mitaji na Dhamana (CMSA) wakimsikiliza Afisa Mtendaji Mkuu wa mamlaka hiyo (hayupo pichani)wakati wa ufunguzi wa ziara ya kimasomo kwa washindi.
Ofisa wa Soko la Hisa Dar es Salaam (DSE) akiwafundisha wanafunzi vinara wa shindano la vyuo vikuu na Taasisi za Elimu ya Juu kwa mwaka 2019.
Ofisa wa Soko la Hisa Dar es Salaam(DSE)wakiongea na wanafunzi.
Mkurugenzi wa Utafiti,Sera na Mipango CMSA, Alfred Mkombo (wa kwanza kulia) na Mkurugenzi wa Usimamizi na Maendeleo ya Masoko CMSA,Exaut Julius.
Mkurugenzi wa Utafiti,Sera na Mipango CMSA, Alfred Mkombo akiwasilisha mada katika ziara ya wanafunzi washindi wa shindano la CMSA kwa vyuo vikuu.
Mmoja wa watendaji akizungumza na wanafunzi. 

Mkurugenzi wa masuala ya kisheria, Fatma Simba, akizungumza na wanafunzi (hawapo pichani) 

Picha ya Pamoja ya wanafunzi vinara wa shindano la CMSA kwa vyuovikuu na Taasisi za Elimu ya Juu. Wa Kwanza kushoto ni Ofisa wa Mawasiliano CMSA, Charles Shirima.
Picha ya pamoja ya wanafunzi na watendaji wa CMSA.
Wanafunzi vinara wa shindano la CMSA kwa mwaka 2019
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post