HALI YA DHARURA YATANGAZWA MAREKANI BAADA YA VIRUSI VYA CORONA KUUA MTU MMOJA | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, March 1, 2020

HALI YA DHARURA YATANGAZWA MAREKANI BAADA YA VIRUSI VYA CORONA KUUA MTU MMOJA

  Malunde       Sunday, March 1, 2020

Gavana wa jimbo la Washington nchini Marekani ametangaza hali ya dharura ya kiafya baada ya mtu mmoja kuaga dunia kutokana na virusi vya Corona katika jimbo hilo, hii ikiwa ni kesi ya kwanza virusi hivyo kuua nchini Marekani.

Gavana Jay Inslee ameziagiza idara zote za serikali ya jimbo hilo kutumia rasilimali zote kupambana na mripuko na maambukizi ya Corona baada ya kifo hicho kuripotiwa jimboni hapo.

Maafisa wa majimbo ya Marekani ya California, Oregon na Washington wana wasiwasi mkubwa wa kuenea kwa virusi hivyo baada ya kesi nyingi kuthibitishwa miongoni mwa watu wa jamii za West Coast nchini humo.

Rais Donald Trump ambaye siku ya Ijumaa aliwashambulia viongozi wa chama cha Democratic ambao wametilia shaka uwezo na utayarifu wa serikali yake katika kukabiliana na maambukizi ya virusi hatari vya Corona nchini humo ametaka Wamarekani kutokuwa na hofu baada ya kifo hicho kuripotiwa, akidai kuwa virusi hivyo vitatoweka vyenyewe kimiujiza.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post