ACHOMWA MOTO AKITUHUMIWA KUIBA MAHINDI SHAMBANI KAHAMA | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, March 17, 2020

ACHOMWA MOTO AKITUHUMIWA KUIBA MAHINDI SHAMBANI KAHAMA

  Malunde       Tuesday, March 17, 2020

NA SALVATORY NTANDU

Jeshi la Polisi mkoani  Shinyanga linafanya  uchunguzi wa tukio la Mauaji  ya Mwanaume anayekadiriwa  kuwa na umri wa 25-30 ambaye hajafahamika jina wala makazi aliyepingwa na kisha kuchomwa moto na wananchi wenye hasira kali katika Mtaa Mwime Wilayani Kahama akituhumiwa kuiba mahindi shambani.

Kwa Mujibu wa taarifa iliyotolewa kwa vyombo vya habari na Kamanda wa Polisi mkoa wa Shinyanga, ACP Debora Magiligimba ilisema kuwa tukio hilo limetokea Machi 15 mwaka huu majira ya saa 11 alfajiri ambapo wananchi wa Mtaa huo walimkamata  Marehemu akiiba mahindi katika shamba la mmoja wa wakazi wa mtaa huo.

Alisema kuwa baada ya kumkamata wananchi hao walijichukulia hatua mkononi kwa kumpiga na kisha kumchoma moto na kufariki dunia papo hapo na kisha wao kutokomea kusikojulikana.

“Katika eneo la tukio kulikuwa na Mahindi na Baiskeli karibu na mwili wa Marehemu kiashiria kwamba alitumia usafiri huo kubeba Mahindi”,alisema ACP Magiligimba.

Magiligimba alifafanua kuwa Mwili wa Marehemu umehifadhiwa katika Hospitali ya Halmashauri ya Mji Kahama na chanzo cha tukio hilo ni kuwania mali (Mahindi) na jitihada za kuwatafuta waliohusika na mauaji hayo zinaendelea ili wawezekufikishwa katika vyombo vya sheria.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post