LUKUVI KUTEKELEZA AGIZO LA RAIS JUMATATU IJAYO | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, February 13, 2020

LUKUVI KUTEKELEZA AGIZO LA RAIS JUMATATU IJAYO

  Malunde       Thursday, February 13, 2020
Na Munir Shemweta, WANMM DODOMA

Waziri wa Ardhi Nyumba na Maendeleo ya Makazi William Lukuvi Jumatatu tarehe 17 Februari 2020 atakwenda katika halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni kwa ajili ya kurudisha umiliki wa ekari 750 kwa manispaa hiyo kama ilivyoelekezwa na Rais Magufuli.

Rais John Pombe Magufuli alitoa siku saba kuanzia jumanne iliyopita kwa Wizara ya Ardhi kurejesha miliki ya eneo hilo kwa Halmashauri ya wilaya ya Kigamboni kufuatia kufuta miliki ya eneo hilo ili kuwa chini ya Serikali.

Uamuzi wa Lukuvi ni utekelezaji wa agizo la Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania John Pombe Magufuli alilolitoa jumanne wiki hii baada ya kuzindua jengo la Manispaa ya Kigamboni na lile la Mkuu wa Wilaya hiyo yaliyoko eneo la Gezaulole jijini Dar es Salaam.

Akizungumza kwa njia ya Mtandao leo tarehe 13 Februari 2020 akiwa Abu Dhabi, Falme za Kiarabu anakohudhuria  Kikao cha Mawaziri wa Afrika Kuhusu Masuala ya Nyumba na Maendeleo ya Miji Lukuvi alisema, jumatatu atakuwa ofisi za Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni kwa ajili ya kutekeleza agizo la Rais kuhusiana na urejeshaji miliki ya ardhi kwa halmashauri hiyo.

‘’Jumatatu tarehe 17 Februari 2020 saa tano asubuhi nitakuwa ofisi za Mkurugenzi wa Manispaa ya Kigamboni kwa ajili ya kutekeleza agizo la mhe Rais la kukabidhi ardhi ambayo iko katika eneo la Kigamboni’’ alisema Lukuvi

Kwa mujibu wa Rais Magufuli, pamoja na kufuta umiliki wa eneo hilo ili kuwa chini ya Serikali  lakini umiliki wake haujarerejeshwa katika Manispaa ya Kigamboni na kutaka miliki hiyo kurejeshwa ndani ya wiki moja ili wananchi wapange wanavyotaka.

Hata hivyo, Magufuli alitahadharisha ardhi hiyo isije ikatumika vibaya kwani si ya viongozi bali ni kwa ajili ya maendeleo ya wananchi wa kigamboni.



Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post