RAIS WA IRAN HASSAN ROUHANI AIONYA MAREKANI KUHUSU KULIPA KISASI | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, January 8, 2020

RAIS WA IRAN HASSAN ROUHANI AIONYA MAREKANI KUHUSU KULIPA KISASI

  Malunde       Wednesday, January 8, 2020

Rais wa Iran Hassan Rouhani ameionya Marekani kufikiria mara mbili kabla haijalipiza kisasi cha shambulizi la Iran kwenye kambi ya Marekani iliyopo Iraq ambalo pia lilikuwa la kisasi dhidi ya mauaji ya jenerali wa vikosi maalumu vya Iran Qassemi Soleimani. 


Rouhani amenukuliwa akisema iwapo Marekani inapanga mashambulizi zaidi na uhalifu dhidi ya Iran watalipiza kisasi na mashambulizi makubwa zaidi, huku akilishukuru jeshi la walinzi wa amani kwa jibu hilo la kishujaa kwa Marekani. 

Ameliita shambulizi dhidi ya Soleimani kuwa ni uhalifu wa kivita wa Marekani ambao umewaleta pamoja zaidi watu wa Iran.

Spika wa bunge la Iraq Mohammed al-Halbusi amelaani mashambulizi hayo ya Iran aliyoyataja ni ukiukwaji wa uhuru wa taifa hilo. 

Ametoa mwito wa hatua za dharura za kuiepusha Iraq kuwa uwanja wa vita wa mataifa ya nje ikiwa ni pamoja na Iran.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post