MNYIKA ATAJA VIPAUMBELE VITANO VYA CHADEMA KUELEKEA 2020 | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, December 22, 2019

MNYIKA ATAJA VIPAUMBELE VITANO VYA CHADEMA KUELEKEA 2020

  Malunde       Sunday, December 22, 2019

Katibu Mkuu wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), John Mnyika amesema moja ya kazi yake kubwa kwenye chama hicho ni kukiandaa kuelekea kushinda na Uchaguzi Mkuu wa 2020.

Mnyika ametoa kauli hiyo wakati akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es salaam, ambapo moja ya majukumu yake makubwa ni kukiandaa chama hicho kuelekea kushinda dola.

"Kazi yangu na kiongoza chana Makao Makuu kwenda kuchukua dola, na katika kutekeleza hili kwanza tuna vipaumbele vitano cha kwanza ni tume huru ya Uchaguzi,"Amesema Mnyika

Amesema vipaumbele hivyo ni kudai tume huru ya uchaguzi, maandalizi ya wagombea kuelekea uchaguzi mkuu, ilani ya uchaguzi ya chama hicho na kuendeleza sera ya Chadema msingi na  Chadema Digital.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post