KUBENEA AJITOA KUGOMBEA UMAKAMU MWENYEKITI WA CHADEMA | MALUNDE 1 BLOG

Monday, December 16, 2019

KUBENEA AJITOA KUGOMBEA UMAKAMU MWENYEKITI WA CHADEMA

  Malunde       Monday, December 16, 2019
Mbunge wa Ubungo, Saed Kubenea ameandika barua ya kujitoa kugombea Umaakamu Mwenyekiti wa Chadema Bara katika uchaguzi huo unaotarajiwa kufanyika Desemba 18, 2019 na kusema kuwa Mwanasheria Mkuu wa chama hicho, Tundu Lissu anafaa kuwa Makamu Mwenyekiti wa Chama hicho kuliko yeye.


Waliobaki kwenye nafasi hiyo ni Mbunge wa viti maalumu wa (Chadema), Sophia Mwakagenda  ambaye atachuana na mwanasheria wa chama hicho, Tundu Lissu

Endapo wakiteuliwa  na baraza kuu la  chama kesho Jumanne Desemba 17, 2019 wawili hao wanatarajiwa kuchuana Desemba 18, 2019 katika mkutano mkuu wa chama utakaokuwa na ajenda ya kufanya uchaguzi wa kumpata mwenyekiti na makamu wenyeviti wa bara na visiwani.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post