Breaking : RAIS MAGUFULI AMSIMAMISHA KAZI RPC ,RCO NA MENEJA WA TRA MKOA WA SHINYANGA | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, November 23, 2019

Breaking : RAIS MAGUFULI AMSIMAMISHA KAZI RPC ,RCO NA MENEJA WA TRA MKOA WA SHINYANGA

  Malunde       Saturday, November 23, 2019
Rais wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli amewasimamisha kazi Kamanda wa Polisi mkoa wa Shinyanga ACP Richard Ambwao na Mkuu wa Upelelezi RCO wa Mkoa wa Shinyanga SSP John Rwamulema kupisha uchunguzi wa tuhuma za kushirikiana na wamiliki wa kiwanda cha pombe kukwepa kodi.


Wawili hao wamesimamishwa kazi wakidaiwa kushirikiana na wamiliki wa kiwanda cha kutengeneza pombe kali cha Canon cha mkoani Shinyanga kukwepa kodi.

“Sababu ya pili ni utovu wa nidhamu kwa kushindwa kutekeleza maelekezo waliyopewa na mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama ya Mkoa wa Shinyanga ambaye ni mkuu wa Mkoa huo, Zainab Telack,” inaeleza taarifa hiyo.




Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post