WAZIRI LUGOLA AAGIZA POLISI KUWAKAMATA WABADHIRIFU WA VYAMA VYA USHIRIKA | MALUNDE 1 BLOG

Monday, October 28, 2019

WAZIRI LUGOLA AAGIZA POLISI KUWAKAMATA WABADHIRIFU WA VYAMA VYA USHIRIKA

  Malunde       Monday, October 28, 2019

Na Felix Mwagara, MOHA, Bunda.
WAZIRI wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Kangi Lugola ameliagiza Jeshi la Polisi nchini kuwakamata viongozi wa vyama vya ushirika nchini ambao wamekuwa wakihujumu fedha za wakulima.

Waziri Lugola ametoa kauli hiyo, katika Mkutano wa Viongozi wa Wilaya ya Bunda, Mkoani Mara, jana, kufuatia Mkuu wa Wilaya ya Bunda, Lydia Bupilipili kuwakamata viongozi wa vyama vya ushirika walioshindwa kurejesha fedha za Serikali zaidi ya bilioni moja na milioni mia nne atua ambayo imemfanya.

“Nawaagiza Polisi kuendesha operesheni ya kuwakamata wabadhirifu wa fedha na mali mbalimbali za umma, na agizo hili si la hapa Bunda tu, bali nchi nzima, makamanda wawasake na kuwatia mbaroni ili iwe fundisho kwa watu wenye tabia hizo,” alisema Lugola.

Pia Waziri Lugola, alitoa onyo kali kwa viongozi wa vyama vya ushirika kote nchini kuwa Serikali ya awamu ya tano kupitia Wizara yake haitamuacha mtu salama atakayechezea fedha za Serikali.

Kwa upande wake Mkuu wa Wilaya ya Bunda, Lydia Bupilipili alisema wamewakamata viongozi wa vyama vya ushirika walioshindwa kurejesha fedha za Serikali na watawafikisha mahakamani.

“Fedha za vyama vya ushirika zimeliwa, tukaamua kuwakamata watuhumiwa wote na tayari tumefanya hizo, na tutawafungulia mashataka ili iwe fundisho kwa wananchi ambao wanatabia ya kuchukua fedha za umma,” alisema Lydia.

Waziri Lugola yupo Wilayani Bunda kwa ajili ya ziara ya kikazi, kuzungumza na wananchi, na pia kutatua kero mbalimbali zinazohusu Wizara yake Wilayani humo.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post