TUNDU LISSU ASITISHA SAFARI YAKE YA KURUDI NCHINI | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, October 10, 2019

TUNDU LISSU ASITISHA SAFARI YAKE YA KURUDI NCHINI

  Malunde       Thursday, October 10, 2019

Aliyekuwa Mbunge wa Singida Mashariki kwa tiketi ya CHADEMA, Tundu Lissu, amesema amesimamisha kwa sasa mpango wake wa kurejea nchini Tanzania mpaka hapo usalama wake utakapohakikishwa na Viongozi wake wa CHADEMA.


Tundu Lissu ametoa kauli hiyo jana Jumatano Oktoba 9 katika mahojiano na kituo cha televisheni cha Sauti ya Marekani (VOA) baada ya kuulizwa swali na mtangazaji Mwamoyo Hamza kuhusu mpango wake wa kurejea nchini baada ya kumaliza matibabu.

“Nimeshakamilisha tiba kwa hiyo sababu ya kiafya ya kuendelea kukaa Ubelgiji haipo tena, iliyobaki sasa ni viongozi wenzangu (wa Chadema) waliopo Tanzania waniambie mazingira yapo sawasawa ya kiusalama ya mimi kurudi.

“Kumbuka wale walionipiga risasi 16 mchana wa saa saba bado wanaitwa watu wasiojulikana.

“Nimebadili kauli kwa sababu za wazi nilizozisema. Mazingira ya kiusalama si mazuri kwangu. Kuna maneno yanajitokeza kwenye mitandao ya kijamii kwamba ngoja aje  . Sasa katika mazingira haya watu wenye busara wakasema hebu tuangalie hali ya usalama” ,alisema


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post