RAIS MAGUFULI : KAZI ZA UONGOZI ZINAHITAJI UVUMILIVU...UTASEMWA,UTACHAFULIWA | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, October 20, 2019

RAIS MAGUFULI : KAZI ZA UONGOZI ZINAHITAJI UVUMILIVU...UTASEMWA,UTACHAFULIWA

  Malunde       Sunday, October 20, 2019

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, amewataka viongozi aliowaapisha leo Jumapili Oktoba 20,2019 Ikulu kuwa wavumilivu na wasihofie kuchafuliwa na watu, bali wajikite zaidi kwenye kutekeleza wajibu wao kama watumishi wa Umma.

Rais Magufuli ametoa kauli hiyo Ikulu jijini Dar es salaam wakati akiwaapisha Mtendaji Mkuu wa Mahakama, Naibu Katibu Mkuu TAMISEMI na Balozi, ambapo kazi ya uongozi inahitaji uvumilivu.

"Kazi za uongozi zinahitaji uvumilivu, zinahitaji kumtanguliza Mungu mbele, utasemwa, utachafuliwa lakini ndiyo kazi ya uongozi, naombeni katimizeni wajibu wenu kaangalieni haki, kaangalieni sheria kwa ajili ya kuwatumikia wananchi wote", amesema Rais Magufuli

"Kazi hizi ni lazima tuwatumikie wananchi wanyonge, juzi nilikuwa Mtwara kaimu wa TAKUKURU anafahamu tulikuta malalamiko kuhusu kulipwa korosho,baada ya kumuagiza amekuta vyama ushirika 32 vilivyokuwa vinawadhulumu , wananchi wameibiwa Bil. 1. 2", amesema Rais Magufuli.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post