CHADEMA WATOA KAULI KUHUSU UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, October 15, 2019

CHADEMA WATOA KAULI KUHUSU UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA

  Malunde       Tuesday, October 15, 2019

Mwenyekiti wa CHADEMA, Freeman Mbowe amesema hawatasusia uchaguzi wa Serikali za mitaa wa Novemba 24 mwaka huu na amewataka viongozi, wanachama na Watanzania kuhamasishana kujiandikisha.

Amesema hayo leo wakati akizungumza na waandishi ambapo ameeleza  uchaguzi huo ndio unawaleta viongozi wanaokwenda kutatua changamoto za wananchi hivyo kuacha serikali ifanye uamuzi ni kosa.

“Tunapaswa kuweka kando tofauti zetu, twendeni kwa wingi tukajiandikishe ili tushiriki kwenye uchaguzi huu muhimu,” amesema Mbowe

Ameendelea kwa kusema wananchi kusuasua kwenda kujiandikisha ni matokeo ya kile alichodai kuwa ni serikali  kuweka msisitizo katika kuwazuia watu wa upinzani kufanya mikutano ya kisiasa.


“Ni makosa makubwa na aibu kususia. Kwa muda wa siku tatu zilizoongezwa, viongozi wote wa kada zote, wahamasishane watoke kwa wingi kwenda kujiandikisha, hatuna sababu za kususia kwani tutakuwa tumesusia maisha yetu,” amesisitiza Mbowe

“Tunakwenda kushiriki uchaguzi huu na tutashinda, hatutakuwa woga na haya ni mapambano ya kisiasa, tutatumia nguvu za umma kuhakikisha tunashinda uchaguzi huu.”
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post