LOWASSA : 'KAZI ZA RAIS MAGUFULI ZINAPASWA KUPAKWA 'PODA'...NCHI IMEWAKA MOTO" | MALUNDE 1 BLOG

Friday, September 20, 2019

LOWASSA : 'KAZI ZA RAIS MAGUFULI ZINAPASWA KUPAKWA 'PODA'...NCHI IMEWAKA MOTO"

  Malunde       Friday, September 20, 2019
 Waziri mkuu wa zamani, Edward Lowassa amesema kuondolewa kazini kwa watendaji wazembe na wasiotimiza wajibu wao umefanya nchi kushika adabu.

Lowassa ametoa kauli hiyo leo Ijumaa Septemba 20, 2019 katika mahafali ya Shule ya Msingi Meyers Jijini Arusha.

"Rais Magufuli (John) anastahili pongezi anafanya kazi nzuri sana, tunaona mawaziri wanafanya kazi nzuri ,Waziri Mkuu (Kassim Majaliwa) yupo kule wengine huku nchi imewaka moto kila sehemu,” amesema.

Asema kazi nzuri za Rais zinapaswa kupakwa ‘poda’ kwa kuhusisha na kuboresha elimu ambayo itawapa ujuzi wahitimu kujiajiri.

"Kuna vijana wengi wanamaliza masomo kutokana na mpango wa elimu bure sasa tujitahidi elimu hii iwasaidie vijana kupata ujuzi na ubunifu ili kuweza kujiajiri" amesema Lowassa.

Via >>Mwananchi
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post