TUNDU LISSU KUTUA BONGO MWEZI UJAO...KATAJA WATU WATAKAOMSINDIKIZA | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, September 8, 2019

TUNDU LISSU KUTUA BONGO MWEZI UJAO...KATAJA WATU WATAKAOMSINDIKIZA

  Malunde       Sunday, September 8, 2019

Aliyekuwa Mbunge wa Singida Mashariki, Tundu Lissu, amesema taasisi na watu mbalimbali wamejitokeza kutaka kumsindikiza, pindi atakapotaka kurudi Tanzania, itakapofika mwezi wa 10,2019.

Tundu Lissu ameeleza hayo kupitia andiko lake akieleza miaka 2 ya tangu aliposhambuliwa kwa risasi jijini Dodoma, na kusema kipindi cha miaka 2 kilikuwa cha kipindi cha mateso na matumaini.

"Kuna wawakilishi wa taasisi za Kidini na Kijamii, ndani na nje ya nchi yetu Wanadiplomasia kutoka nchi rafiki na Mashirika ya Kimataifa, pamoja na wawakilishi wa vyombo vya habari vya Kimataifa, ambao wameonesha nia ya kunisindikiza katika safari yangu ya kurudi nyumbani." ameandika Tundu Lissu.

"Katika mazingira haya, kurudi kwangu nyumbani hakuwezi kufanywa siri ni muhimu, kwa hiyo, tarehe ya kurudi kwangu nyumbani ijulikane wazi kwa kila mtu." ameandika Tundu Lissu.

Awali Lissu alitangaza kurudi nchini Septemba 7, 2019, lakini imeshindikana kwa kile alichokidai kuwa Daktari wake amemtaka kukutana naye mwezi wa 10.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post