Kilichoendelea Leo Mahakamani Katika Kesi ya anaedaiwa kumuua Mkewe kwa kumchoma moto kwa kutumia magunia mawili ya mkaa | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, September 24, 2019

Kilichoendelea Leo Mahakamani Katika Kesi ya anaedaiwa kumuua Mkewe kwa kumchoma moto kwa kutumia magunia mawili ya mkaa

  Malunde       Tuesday, September 24, 2019
Upande wa Jamhuri leo katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu umesema upelelezi wa kesi ya mauaji inayomkabili mfanyabiashara Hamis Said (38), anayetuhumiwa kumuua mkewe, Naomi Marijani, upo katika hatua za mwisho kukamilika.
 

Wakili wa Serikali Mwandamizi, Wankyo Simon, amemweleza Hakimu Mkazi, Salum Ally, kuwa upelelezi wa kesi hiyo upo katika hatua nzuri na za mwisho kukamilika..

Wakili Wankyo ameomba shauri hilo liahirishwe hadi tarehe nyingine ambapo kesi imeahirishwa hadi Oktoba 7, 2019 kwa ajili ya kutajwa.

Mshitakiwa anakabiliwa na kosa la mauaji ambapo anadaiwa kumuua Mke wake Naomi kisha kumchoma moto kwa kutumia magunia mawili ya mkaa ambapo alichukua majivu ya marehemu na kwenda kuyafukia shambani kwake.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post