CHADEMA WATANGAZA KUFANYA KONGAMANO LA 'KAHAMA NYEKUNDU' | MALUNDE 1 BLOG

Friday, September 20, 2019

CHADEMA WATANGAZA KUFANYA KONGAMANO LA 'KAHAMA NYEKUNDU'

  Malunde       Friday, September 20, 2019


Baraza la Vijana wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo Chadema (BAVICHA) kimesema kinatarajia kongamano la Kahama Nyekundu yenye lengo la kuhamasisha jamii kukabiliana na mabadiliko ya tabia nchi kwa upandaji wa miti zaidi ya 1000 katika halmashauri ya mji wa Kahama.

Akizungumza na waandishi wa Habari mjini Kahama,leo Ijumaa Septemba 20,2019  Mwenyekiti wa BAVICHA wilaya ya Kahama,Jackson Tungu amesema tayari wamekwisha peleka barua ya kuomba kibali cha kufanya zoezi hilo kwa Mkuu wa polisi ambapo wakipata majibu watatangaza ni lini uzinduzi huo utafanyika.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post