JESHI LA POLISI IRINGA LAONYA WATAKAOVURUGA MAONYESHO YA UTALII KUSINI | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, September 19, 2019

JESHI LA POLISI IRINGA LAONYA WATAKAOVURUGA MAONYESHO YA UTALII KUSINI

  Malunde       Thursday, September 19, 2019
Na Datus Mahendeka, Jeshi la Polisi

JESHI la Polisi Mkoa wa Iringa limewaonya wananchi wa Mkoa huo kuchukua tahadhari wanapotumia barabara hususani kipindi hiki cha Maonyesho ya Utalii Kusini.

Akizungumza na waandishi wa habari, Kamanda wa Polisi, ACP Juma Bwire alisema wakazi wengi wamekuwa wakitumia bararabara bila kufuata tahadhari hali inayoweza kusababisha kugongwa na magari.

” Niwape tahadhari Wananchi pindi wanapotumia barabara ikiwemo kuvuka wasivuke huku wakichat au kuongea na simu, kutakuwa na misafara ya magari hivyo wawe makini” alisema

Alisema Jeshi la Polisi limejipanga kudumisha Ulinzi kipindi chote cha maonyesho hayo huku akitoa wito kwa watumiaji wa vyombo vya moto na nyumba za kulala wageni kudumisha Ulinzi kwenye maeneo yao, kwani mara nyingi kumekuwa na matukio ya upororaji wa kompyuta na mali.

Maonyesho ya Utalii Kusini yanatarajiwa kufunguliwa Septemba 20 na Rais wa Zanzibar na Serikali ya Mapinduzi Do. Ali Muhamed Shein kwenye viwanja wa Kihesa Kilolo.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post