WAHUNI WAVUNJA KANISA NA KUIBA SADAKA | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, July 14, 2019

WAHUNI WAVUNJA KANISA NA KUIBA SADAKA

  Malunde       Sunday, July 14, 2019
Polisi kaunti ya Baringo nchini Kenya wanalisaka kundi la wezi ambao wamevunja kanisa la Full Gospel Kabarnet na kutoweka na mali pamoja na pesa taslimu 'sadaka'. 

Wizi huo ulifanyika Jumamosi usiku, Julai 13,2019 huku washirika wakiamkia mshangao siku ya Jumapili na hali hiyo kutatiza ibada.

Duru zimearifu  kuwa wezi hao walivunja eneo ambalo sadaka ilikuwa imefichwa baada ya kuingia kanisani na kutoweka na fedha hizo.
 "Tumeamka asubuhi na kupata waliiba kila kitu. Tunashuku ni vijana tu wa mtaa huu," mmoja wa viongozi wa kanisa hilo alisema. 

Washirika wa kanisa hiyo walisema hilo ndilo tukio la wizi la kwanza kwenye kanisa hiyo katika kipindi cha miaka 40.
Chanzo - TUKO
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post