BABU MATATANI KWA TUHUMA YA KUBAKA NA KULAWITI WATOTO WATANO WA DARASA LA TATU | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, July 16, 2019

BABU MATATANI KWA TUHUMA YA KUBAKA NA KULAWITI WATOTO WATANO WA DARASA LA TATU

  Malunde       Tuesday, July 16, 2019


Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kilimanjaro Kamishna Msaidizi Hamisi Issah

Jeshi la Polisi Mkoani Kilimanjaro, linamshikilia mwanaume mmoja anayejulikana kwa jina la Yahya Idd, Mkazi wa Njoro kwa tuhuma za kubaka na kulawiti watoto 5, wanaosoma darasa la tatu katika shule ya Msingi Chemchem, iliyopo Manispaa ya Moshi.

Akizungumza leo Julai 16, kamanda wa Polisi mkoani humo, Hamis Issah amesema, tukio hilo limetokea Julai 15, baada ya watoto hao wenye umri kati ya miaka nane na kumi, kufanyiwa ukatili huo wakati wa mapumziko.

Kwa mujibu wa kamanda imeelezwa kuwa, watoto hao walitoroka shuleni na baada ya kurejea, mmoja wa wale watoto alikuwa anatembea huku akichechemea na baada ya kuhojiwa walidai wametoka kwa babu Yahya.

Na kwamba uchunguzi wa awali, umeonyesha watoto hao kubakwa, huku mmoja akiwa amelawatiwa.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post