ASKARI 8 WALIOTUHUMIWA KUTOROSHA MADINI JIJINI MWANZA WAACHIWA HURU | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, July 18, 2019

ASKARI 8 WALIOTUHUMIWA KUTOROSHA MADINI JIJINI MWANZA WAACHIWA HURU

  Malunde       Thursday, July 18, 2019

Mahakama Kuu Kanda ya Mwanza imewaachia huru Askari nane waliokuwa wakikabiliwa na kesi namba 01 ya 2019 ya uhujumu uchumi kwa kutorosha madini ya dhahabu.


Maamuzi hayo yametolewa na Hakimu Mkazi Rhoda Ngimilanga katika Mahakama ya Mkoa wa Mwanza baada ya kusikiliza pendekezo la upande wa mashtaka uliotaka shauri hilo liondolewe Mahakamani na Mkurugenzi wa Mashtaka nchini DPP kwa kuonesha nia ya kutotaka kuendelea na shauri hilo.

Hakimu Rhoda amesema Mahakama imewaondolea mashtaka watuhumiwa hao na wapo huru baada ya DPP kuwasilisha ombi hilo.


Uamuzi huo wa Mahakama umefanywa baada ya jana Jumatano, DPP, Biswalo Mganga kutangaza kuifuta kesi namba moja ya mwaka 2019 ya uhujumu uchumi iliyokuwa inawakabili askari hao.

Biswalo alisema kesi hiyo imefutwa kwa sababu ya maslahi ya Taifa.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post