WAKURUGENZI HAWANA MAMLAKA NA FEDHA ZA MFUKO WA JIMBO | MALUNDE 1 BLOG

Monday, May 13, 2019

WAKURUGENZI HAWANA MAMLAKA NA FEDHA ZA MFUKO WA JIMBO

  Malunde       Monday, May 13, 2019

Wakurugenzi wa halmashauri nchini hawaruhusiwi kutumia fedha za mfuko wa jimbo bila idhini ya mwenyekiti wa mfuko huo ambaye ni mbunge.


Kauli hiyo imetolewa bungeni leo Jumatatu Mei 13, na Naibu Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (Tamisemi), Mwita Waitara wakati akijibu swali la Mbunge wa Konde, Khatibu Said Haji (CUF).

Katika swali lake, mbunge huyo alitaka kujua kuhusu umuhimu wa Serikali kuongeza viwango vya fedha ili kuleta ufanisi.

Aidha, Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu, Sera, Bunge, Kazi, Ajira na Wenye ulemavu, Jenista Mhagama, amesema serikali itatoa waraka mpya kuhusiana na fedha hizo kuwakumbusha wakurugenzi kwamba hawana mamlaka na fedha hizo.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post