Saturday, May 11, 2019

JWTZ YATOA ONYO KWA WANANCHI WANAOVAMIA MAENEO YA JESHI

  Malunde       Saturday, May 11, 2019
Jeshi la Ulinzi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) limewataka wananchi kuacha mara moja kuvamia na kuingilia maeneo ya Jeshi ambapo tayari kuna Oparesheni iliyoanza ya kuwaondoa watu katika maeneo yao.

Akizungumza na waandishi wa habari, Kaimu Mkurugenzi wa Habari na Uhusiano wa  JWTZ, Luteni Kanali Gaudentius Ilonda amesema kama wananchi wanataka kununua maeneo karibu na Jeshi basi wafanye tathimini ya kuuliza kwa Jeshi kabla ya kununua ili kuepusha migogoro.

Pia amesema maeneo hayo yanaonekana ni ya wazi ama misitu yameachwa kwa malengo maalumu kwani mchana yanaonekana ni Msitu lakini usiku ndio Hoteli za Jeshi kwa sababu wanafanya warsha na makongamano misituni.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post