Tuesday, April 16, 2019

AFUNGWA JELA KWA KUMTOROSHA MWANAMKE ILI AMUOE SIMIYU

  Malunde       Tuesday, April 16, 2019

Mahakama ya Hakimu Mkazi Mfawidhi Wilaya ya Maswa mkoani Simiyu imemhukumu Mwita Daudi kwenda jela miaka 3 kwa kosa la kumtorosha binti kutoka kwa wazazi wake kwa nia ya kumuoa.

Akizungumza Mahakamani Mwendesha Mashtaka wa Polisi, Nassib Swedi amesema mtuhumiwa alitenda kosa hilo Februari 03 mwaka huu, saa 11 jioni huko katika Kijiji cha Mandela wilayani Maswa.

Ameongeza kuwa kuwa Mwita Daudi alitenda kosa la kumtorosha binti huyo kutoka kwa wazazi wake kwa nia ya kutaka kumuoa.

Akijitetea kabla ya kuhukumiwa na Mahakama alikiri kutenda kosa hilo na kuiomba mahakama impunguzie adhabu kuwa ni kosa lake la kwanza na hakukusudia kufanya hivyo na anategemewa na familia.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post