Saturday, February 9, 2019

BABU WA MIAKA 70 ASHAMBULIWA KISHA KUKATWA NYETI ZAKE NA WASIOJULIKANA

  Malunde       Saturday, February 9, 2019
 Mzee mmoja mwenye umri wa miaka 70 aitwae  Peter Mutisya Mutongoi anaendelea kupatiwa matibabu katika hospitali ya Machakos Level Five baada ya kuvamiwa na watu wasiojulikana na kumkata sehemu zake za siri 'nyeti'.


Inaelezwa kuwa alishambuliwa akiwa katika soko la Bishop Ndingi kata ndogo ya Mwala Kaunti ya Machakos nchini Kenya mwendo wa saa tatu usiku Ijumaa, Februari 8,2019.

Afisa mkuu wa polisi eneo la Mwala Henry Kimathi alithibitisha kisa hicho na kusema mzee huyo aliokolewa na watu waliomkuta akivuja damu kwa wingi na akiwa katika hali mbaya.  

"Wafanyabiashara watatu katika soko ya bishop Ndingi walimkuta mzee huyo akivunja damu nyingi nusra ya kufa, walimchukua na kumkimbiza katika hospitali ya Machakos Level Five Hospitali," Kimathi alisema. 

 Mwanawe Mutisya alisema visa vya watu kukatwa sehemu nyeti katika kijiji hicho vimekithiri sana na wanaamini wanaofanya vitendo hivyo wanatumia sehemu hizo katika kufanya ushirikina. 

Maafisa wa polisi wameanzisha uchunguzi dhidi ya waliotekeleza unyama huo na wameahidi kuwachukulia hatua kali ya kisheria. 
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post