WATOTO WAWILI MARAFIKI WANAOKAA DAWATI MOJA WAJIUA | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, February 24, 2019

WATOTO WAWILI MARAFIKI WANAOKAA DAWATI MOJA WAJIUA

  Malunde       Sunday, February 24, 2019
 Kifo cha mtoto, Jasmine Ngole aliyejiua kwa kujipiga risasi hivi karibuni kinaendelea kusumbua akili za wazazi na walezi nchini.

Wakati kabla tukio hilo halijapoa, tukio jingine la watoto wawili kujiua kwa kujinyonga limetokea mkoani Manyara.

Katika tukio lisilo la kawaida, watoto wawili wa darasa la tano waliokuwa wakikaa dawati moja katika Shule ya Msingi Mikiroy wilayani Babati mkoani Manyara wamefariki dunia kwa kujinyonga katika matukio mawili tofauti.

Akizungumzia matukio hayo mjini Babati jana, kamanda wa polisi mkoa huo, Augostino Senga alisema la kwanza lilitokea juzi saa 11:00 jioni kwenye kata ya Magugu.

Alisema katika tukio hilo mtoto Mathayo Ezekiel (11) aliporudi nyumbani kwao jioni kutoka shule aliwakosa wazazi wake na kufuata funguo zilizokuwa zimehifadhiwa kwa jirani na baada ya kufungua mlango aliingia ndani na kujifungia chumbani ambapo alijinyonga kwa kutumia taulo hadi akapoteza maisha.

Alisema tukio la pili, mwanzoni mwanafunzi mwenzake alifariki dunia kwa kujinyonga kwa kanga.

Alisema mwanafunzi huyo Hamis Juma (11) ambaye alikuwa anasoma darasa la tano kwenye shule hiyo hiyo alifariki dunia kwa kujinyonga akiwa nyumbani kwao Magugu.

Ofisa mtendaji wa kata ya Magugu, Daniel Limbu alisema vifo hivyo vya watoto kujinyonga vimesababisha mshangao mkubwa kwa jamii katika eneo hilo.

Alisema Ezekiel alikuwa akiishi na mama yake na baba wa kambo baada ya mama yake kutengana na baba yake mzazi.

Na Joseph Lyimo, Mwananchi 
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post