Saturday, January 19, 2019

WASHUKIWA WATANO WA SHAMBULIO LA NAIROBI WAFIKISHWA MAHAKAMANI

  Malaki Philipo       Saturday, January 19, 2019
Washukiwa watano wanaohusishwa na shambulio la Jumanne la hoteli ya Dusit mjini Nairobi wamewasilishwa mahakamani .

Watano hao ni pamoja na raia mmoja wa Canada.

Mahakama iliruhusu upande wa mashtaka kuwaweka rumande kwa siku 30 huku uchunguzi ukiendelea.

Takriban watu 21 waliuawa wakati wapiganaji walipovamia hoteli ya DusitD2 .

Wanaume wanne walisimamishwa kizimbani katika mahakama kuu jijini Nairobi huku wakificha nyuso zao.

Ni washukiwa wa kwanza kufikishwa mahakamani wakihusishwa na shambulio hilo baya katika hoteli ya DusitD2, lakini hawakusomewa mashtaka yao.

Mkurugenzi wa mashtaka ametaka kupewa muda zaidi ili kufanya uchunguzi alioutaja kuwa mgumu na wa kimataifa.

Chanzo:Bbc
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post