Wednesday, January 23, 2019

MBAO FC WAAMUA KUMBEBA ZAHERA...WAITOA GOR MAHIA

  Malunde       Wednesday, January 23, 2019

Mbao FC

Mapema jana baada ya mchezo wa Yanga na Kariobangi Sharks kumalizika kwa Yanga kutolewa kwa kufungwa mabao 3-2, kocha Mwinyi Zahera alisema hajaumizwa na matokeo kwasababu bado kuna timu za Tanzania ambazo zinaweza kubeba taifa.

Mbao FC leo wameyabeba malengo ya Zahera kwa kushinda mechi yao ya robo fainali ya michuano ya SportPesa Cup kwa kuwatoa mabingwa watetezi Gor Mahia kwa kuwafunga kwa penalti 4-3 baada ya kutoka 1-1 katika dakika 90.

Zahera alisema ''Mimi siwezi kuumia kwasababu tumetolewa ila nawatakia Simba na Mbao FC watuwakilishe vizuri ili wazifunge AFC Leopards na Gor Mahia ili waende fainali wakachukue ubingwa ubaki Tanzania'', amesema Zahera.

Mbao FC sasa itakutana na Kariobangi Sharks iliyowatoa Yanga katika mchezo wa nusu fainali huku mshindi wa robo fainali kati ya Simba na AFC Leopards atakutana na Bandari FC ambayo nayo iliitoa Singida United.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post