Wednesday, January 9, 2019

SHILOLE AWACHANA 'WADANGAJI' WANAONYEMELEA NDOA YAKE

  Malunde       Wednesday, January 9, 2019

Shilole akiwa na mume wake, Uchebe.

Mwanamuziki Shilole amewataka wadada wa mjini 'wadangaji' kukoma kumfuatilia mume wake ' Uchebe' kwa madai kwamba anamtunza na kumpendezesha.

Shilole amesema hayo baada ya kugundua kwamba wapo manyamera wanaonyemelea penzi la mume wake ambapo akidai kwamba zamani wakati akiwa hana kitu hawakuonekana kumfuata.

"Niliridhika na hali yako tangu mwanzo mpaka sasa una'shine' ila wadangaji msivyo na haya mnaanza kumwambia mume wangu Uchebe 'amekuwa handsome'", amesema Shilole.

Shilole na Ashraf Uchebe walifunga ndoa Desemba 7, 2017 ambapo awali msanii huyo alipondwa kwa kukubali kufunga ndoa na Uchebe huku maneno yakiwa kwamba hawaendani kiuwezo.
Kuwa Mjanja..Download App mpya ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
dl.dropbox.com/s/1f6hu4drsr05o09/Malunde%201%20Blog.apk
Previous
« Prev Post