Tuesday, January 15, 2019

MAGAIDI WASHAMBULIA HOTELI YA KIFAHARI KENYA

  Malunde       Tuesday, January 15, 2019
Milipuko na Milio ya risasi vimesikika kwenye eneo la Riverside Nairobi, Kenya ambalo linazungukwa na Ofisi mbalimbali na Hoteli  ya DusitD2 ambapo Citizen TV wametipoti kwamba inahisiwa linaweza kuwa shambulio la Kigaidi.

Mkuu wa polisi wa uchunguzi wa jinai Bw George Kinoti ni miongoni mwa maafisa wakuu wa polisi waliofika kuratibu operesheni ya kuokoa watu waliokwama ndani. 

Gazeti la Daily Nation la Kenya kupitia mtandao wake wa Twitter linaripoti kuwa maofisa wenye utaalamu wa kutegua mabomu wamewasili katika eneo la tukio. 

Gazeti hilo pia linaripoti kuwa majeruhi wa mkasa huo wanakimbizwa katika Hospitali ya Taifa ya Kenyatta na Hospitali ya Aga Khan.

 UPDATES:
Msemaji wa kundi la kigaidi la al-Shabab ameipigia BBC simu na kudai kwamba kundi hilo limehusika "katika operesheni ambayo bado inaendelea Nairobi".

Msemaji huyo hajatoa maelezo zaidi, lakini amesema kundi hilo litatoa maelezo zaidi punde operesheni yao ikikamilika.

Wametoa maelezo zaidi na kusema "watu wetu waliingia ndani na bado wako ndani ya majengo muhimu mtaa wa Westlands, Nairobi."
Advertisement
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post