Wednesday, December 5, 2018

WATU WATATU WAFUNGWA JELA KWA KUMUUA MWIZI MBEYA

  Malunde       Wednesday, December 5, 2018
Watu watatu wakazi wa kata ya Kalobe jijini Mbeya wamehukumiwa kwenda jela miaka saba kila mmoja baada ya kutiwa hatiani kwa kosa la mauaji ya bila kukusudia ya mtu mmoja aliyekuwa akidhaniwa kuwa mwizi.

Washtakiwa Abel Kashililika (31) na wenzake wawili wamefikishwa mahakamani na kusomewa shtaka la mauaji ya bila kukusudia baada ya kushiriki kumpiga Marehemu Lewis Antony (18) aliyekuwa akituhumiwa kuwa ni mwizi pamoja na wenzake wawili katika mtaa wa Isonta.

Hukumu hiyo imetolewa na jaji wa mahakama kuu Mbeya Mary Levira.
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post