Tuesday, December 4, 2018

WAZIRI MKUU AWATAKA MAWAZIRI KUTUMIA VIZURI MITANDAO YA KIJAMII

  Malunde       Tuesday, December 4, 2018
Waziri Mkuu wa Tanzania, Kassim Majaliwa amewataka mawaziri na viongozi wengine wa Serikali kutumia vizuri mitandao ya kijamii ili kuepuka mambo ambayo jamii haikubaliani nayo.

Ametoa kauli hiyo jana Jumatatu Desemba 3, 2018 wakati akifungua mafunzo ya wakuu wa mikoa na makatibu tawala wa mikoa jijini Dodoma.

“Jana nimewaambia mawaziri wote tuliojiunga katika mitandao hii tuitumie vizuri, wewe kama kiongozi wa Serikali unatakiwa kusoma kilichoandikwa kwenye mtandao na kuona umuhimu wa kwenda kuchangia ama la,” amesema Majaliwa.

Kwa upande wake ofisa mtendaji mkuu wa taasisi ya Uongozi, Profesa Joseph Semboja amesema programu hiyo ya mafunzo ya uongozi, ni ya kwanza na ya aina yake iliyoandaliwa mahsusi kwa ajili ya viongozi hao.


“Lengo la programu hii ni kuimarisha uwezo wa wakuu wa mikoa na makatibu tawala katika kufanya uamuzi wa kimkakati, kuongoza watu na kusimamia rasilimali nyingine, pamoja na kujijengea sifa binafsi za uongozi,” amesema.
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post