Thursday, November 29, 2018

MARUFUKU KUWASHA TAA UWANJA WA TAIFA

  Malaki Philipo       Thursday, November 29, 2018
Shirikisho la soka nchini Tanzania TFF limetoa taarifa kwa klabu zote za ligi kuu Tanzania bara kuwa mechi zote zitakazochezwa katika uwanja wa taifa zitachezwa saa saa 10 jioni.

Taarifa hiyo imekuja kufuatia mmiliki wa uwanja wa taifa kutoa agizo la kutowasha taa katika uwanja huo kwaajili ya mechi za saa 12 na saa 1 usiku kama ilivyokuwa imepangwa katika ratiba ya Bodi ya Ligi.

Utekelezaji wa taarifa hiyo ya wamiliki wa uwanja umeanza mara moja hii leo katika mchezo wa ligi kuu Tanzania bara kati ya Yanga na JKT Tanzania, mchezo ambao ulikuwa uanze saa 12 jioni.a

Katika ratiba ya Bodi ya Ligi, michezo mikubwa iliyohusisha Simba na Yanga mara nyingi ilipangiwa kuchezwa saa 12 au saa 1 usiku ambapo sasa italazimika kuanza saa 10 jioni

Chanzo:Eatv
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post