Wednesday, October 24, 2018

MSHIKE MSHIKE WA LIGI KUU BARA KUENDELEA LEO HII HAPA MICHEZO YA LEO

  mwayego wangu       Wednesday, October 24, 2018
Patashika ya Ligi kuu soka Tanzania bara kuendelea Leo kwa mechi tatu kuzishuhudia 






 JKT TANZANIA VS AZAM FC

TZ PRISONS VS AFRICAN LYON

SIMBA SC VS ALLIANCE



 Je Alliance FC wataweza kuizuia Simba SC leo, ama wataendelea kuchezea kichapo?


Kuwa Mjanja..Download App mpya ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
dl.dropbox.com/s/1f6hu4drsr05o09/Malunde%201%20Blog.apk
Previous
« Prev Post